หญิงค่ะ

หญิงค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

spries_ying@yahoo.com

รับบริการส่ง ต่างแดน? (880 อ่าน)

3 ธ.ค. 2559 00:18

สวัสดีค่ะ อยากสอบถาม ทางร้าน มีบริการจัดส่งต่างประเทศไหมค่ะ (อังกฤษ)?
อยากสั่งปลาวงพิเศษ เก็บไว้ทานสัก 6
กิโลค่ะ รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ. จะได้โทรสั่งตามเบอร์ที่ขึ้นไว้บนเว็บไซต์ ค่ะ
ส่วนการโอนเงิน จะได้โอนทั้งค่าส่งและค่าสินค้าไปพร้อมกันค่ะ
ฝากข้อมูลไว้แค่นี้ก่อนค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
หญิงค่ะ

149.254.183.80

หญิงค่ะ

หญิงค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

spries_ying@yahoo.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image