surat

surat

ผู้เยี่ยมชม

golf2004@hotmail.com

ขอ catalogue ได้ไหครับ (2148 อ่าน)

26 พ.ย. 2557 14:02

อยากได้ Catalogue ของสิ้นค้าพร้อมราคาได้ไหมคับ
จะได้เอาไปเสนอแม่ค้าในตลาดครับผมแล้วสั่งจำนวนเท่าไรถึง
จะได้ราคาส่งครับถ้าวิ่งรถไปเอาเองมีส่วนลดพิเศษหรือป่าวคับ
พอดีวิ่งผลไม้จากจังหวัดพิษณุโลกมาส่งชลบุรีขากลับรถเปล่า
เลยคิดว่าจะเอาของะเลไปขายส่งให้แม่ค้าครับ

รอคำตอบนะครับขอบคุณครับ ^-^

202.57.142.61

surat

surat

ผู้เยี่ยมชม

golf2004@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image